ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ แซ่ย่าง |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
2 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายธเนศ วงศาวรินท์ |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
3 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
94 |
ทอง |
4 |
1. เด็กหญิงชาลิศา ภูมิเจริญกิติกุล |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
4 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
93 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวพิชญ์ชาพร แซ่กือ |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
5 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
93 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ แซ่ย่าง |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
88.6 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายธเนศ วงศาวรินท์ |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
7 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงอรนุช ย่าไมตรี |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
8 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวศิริเรือน ยั่งยืนวัฒนกุล |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
9 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
97 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงพรพรรณราย พร้าชาวนา |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นางสาวศิริเรือน ยั่งยืนวัฒนกุล |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 |
89 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายณัฐวุฒิ แซ่ย่าง |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
88 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธเนศ วงศาวรินท์ |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
13 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
97 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงกนกพร แซ่สง |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |
14 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
89 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวพิชญ์ชาพร แซ่กือ |
1. นายสุรณโชค ทองบุ |